श्री. जावेद गुलाम मो. दलवी
श्री. जावेद गुलाम मो. दलवीमहापौर
श्री. मनोज मोतीराम काटेकर
श्री. मनोज मोतीराम काटेकरउपमहापौर
श्री. विलास रघुनाथ पाटील
श्री. विलास रघुनाथ पाटीलनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०१ अ
श्रीम. प्रतिभा विलास पाटील
श्रीम. प्रतिभा विलास पाटीलनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०१ ब
श्रीम. सविता दत्तात्रय कोलेकर
श्रीम. सविता दत्तात्रय कोलेकरनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०१ क
श्री. नितीन रघुनाथ पाटील
श्री. नितीन रघुनाथ पाटीलनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०१ ड
श्रीम. नमरा औरंगजेब अन्सारी
श्रीम. नमरा औरंगजेब अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०२ अ
श्रीम. मिस्बा इमरान खान
श्रीम. मिस्बा इमरान खाननगरसेविका वॉर्ड क्र.०२ ब
श्री. इमरान वली मोहंमद खान
श्री. इमरान वली मोहंमद खाननगरसेवक वॉर्ड क्र. ०२ क
श्री. अहमद हुसेन मं. सिद्धीकी
श्री. अहमद हुसेन मं. सिद्धीकीनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०२ ड
श्री. शरद नामदेव धुळे
श्री. शरद नामदेव धुळेनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०३ अ
श्रीम. धनश्री राम पाटील
श्रीम. धनश्री राम पाटीलनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०३ ब
श्रीम. रिहाना मेहमूद आलम सिद्धीकी
श्रीम. रिहाना मेहमूद आलम सिद्धीकीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०३ क
श्री. विकास सखाराम निकम
श्री. विकास सखाराम निकमनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०३ ड
Your Content Goes Here
श्री. अरसद मो. असलम अन्सारी
श्री. अरसद मो. असलम अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०४ अ
श्रीम. शबनम महबूब रहमान अन्सारी
श्रीम. शबनम महबूब रहमान अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०४ ब
श्रीम. अंझुम अहमद हुसैन सिद्धीकी
श्रीम. अंझुम अहमद हुसैन सिद्धीकीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०४ क
श्री. अरुण रामचंद्र राऊत
श्री. अरुण रामचंद्र राऊतनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०४ ड
श्री. मलिक अ. नजीर अ. मोमीन
श्री. मलिक अ. नजीर अ. मोमीननगरसेवक वॉर्ड क्र. ०५ अ
श्रीम. जरीना नफिस अन्सारी
श्रीम. जरीना नफिस अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०५ ब
श्री. शमीम बदिउज्जमा अन्सारी
श्री. शमीम बदिउज्जमा अन्सारी नगरसेवक वॉर्ड क्र. ०५ क
श्री. फराज अंजुम बहाऊद्दीन
श्री. फराज अंजुम बहाऊद्दीननगरसेवक वॉर्ड क्र. ०५ ड
श्रीम. सायली गजानन शेटे
श्रीम. सायली गजानन शेटेनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०६ अ
श्रीम. रिषिका प्रदीप राका
श्रीम. रिषिका प्रदीप राकानगरसेविका वॉर्ड क्र. ०६ ब
श्री. परवेज अह. सिराज अह. मोमीन
श्री. परवेज अह. सिराज अह. मोमीननगरसेवक वॉर्ड क्र. ०६ क
श्रीम. साजेदाबानो इश्तीयाक मोमीन
श्रीम. साजेदाबानो इश्तीयाक मोमीन नगरसेविका वॉर्ड क्र. ०७ अ
श्रीम. राबिया मकबुलहसन खान
श्रीम. राबिया मकबुलहसन खाननगरसेविका वॉर्ड क्र. ७ ब
श्री. मोमोन सिराज मो. ताहीर
श्री. मोमोन सिराज मो. ताहीरनगरसेवक वॉर्ड क्र. ७ क
श्री. मोहमद वसीम मो. हुसेन अन्सारी
श्री. मोहमद वसीम मो. हुसेन अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०७ ड
श्री. तह्वा शरीफ हसन मोमीन
श्री. तह्वा शरीफ हसन मोमीननगरसेवक वॉर्ड क्र. ०८ अ
श्रीम. शकिरा बानो इम्तियाज अहमद शेख
श्रीम. शकिरा बानो इम्तियाज अहमद शेखनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०८ ब
श्रीम. समीना सोहेल मोमीन
श्रीम. समीना सोहेल मोमीननगरसेविका वॉर्ड क्र. ०८ क
श्री. शाफ अल्ताफ मोमीन
श्री. शाफ अल्ताफ मोमीन नगरसेवक वॉर्ड क्र. ०८ ड
श्री. प्रशांत अशोक लाड
श्री. प्रशांत अशोक लाडनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०९ अ
श्रीम. फरजाना मो. इस्माईल रंगरेज
श्रीम. फरजाना मो. इस्माईल रंगरेजनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०९ ब
श्रीम. राबिया मो. शमीम अन्सारी
श्रीम. राबिया मो. शमीम अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ०९ क
श्री. तफज्जुल हुसैन मकसूद हुसैन अन्सारी
श्री. तफज्जुल हुसैन मकसूद हुसैन अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. ०९ ड
श्री. जुबेर अहमद मो. फारूक अन्सारी
श्री. जुबेर अहमद मो. फारूक अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १० अ
श्रीम. शिफा अशफाक अन्सारी
श्रीम. शिफा अशफाक अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. १० ब
श्रीम. कशाफ अशरफ अन्सारी
श्रीम. कशाफ अशरफ अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. १० क
श्री. आरिफ मोह. हनीफ खान
श्री. आरिफ मोह. हनीफ खाननगरसेवक वॉर्ड क्र. १० ड
श्रीम. स्वाती करण भगत
श्रीम. स्वाती करण भगतनगरसेविका वॉर्ड क्र. ११ अ
श्रीम. रेश्माबानो मो. हलिम अन्सारी
श्रीम. रेश्माबानो मो. हलिम अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. ११ ब
श्री. अब्बास अली जलील अहेमद अन्सारी
श्री. अब्बास अली जलील अहेमद अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. ११ क
श्री. नसरुल्ला नूर मोहम्मद अन्सारी
श्री. नसरुल्ला नूर मोहम्मद अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. ११ ड
श्रीम. नादिया इरशाद खान
श्रीम. नादिया इरशाद खाननगरसेविका वॉर्ड क्र. १२ अ
श्रीम. रजिया नासिर खान
श्रीम. रजिया नासिर खाननगरसेविका वॉर्ड क्र. १२ ब
श्री. साजिदहुसैन तफज्जूलहुसैन अन्सारी
श्री. साजिदहुसैन तफज्जूलहुसैन अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १२ क
श्री. मो. हलीम मो. हारून अन्सारी
श्री. मो. हलीम मो. हारून अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १२ ड
श्रीम. दांडेकर मनीषा सुनील
श्रीम. दांडेकर मनीषा सुनील नगरसेविका वॉर्ड क्र. 13 अ
श्री. संजय लक्ष्मण म्हात्रे
श्री. संजय लक्ष्मण म्हात्रेनगरसेवक वॉर्ड क्र. १३ ब
श्रीम. अस्मिता प्रभुदास नाईक
श्रीम. अस्मिता प्रभुदास नाईकनगरसेविका वॉर्ड क्र. १३ क
श्री. बाळाराम मधुकर चौधरी
श्री. बाळाराम मधुकर चौधरीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १३ ड
श्रीम. फिरोजा अबूसुफियान शेख
श्रीम. फिरोजा अबूसुफियान शेखनगरसेविका वॉर्ड क्र. १४ अ
श्रीम. हुस्ना परवीण मोह. याकूब अन्सारी
श्रीम. हुस्ना परवीण मोह. याकूब अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. १४ ब
श्री. झाकीर अजीम बेग मिर्झा
श्री. झाकीर अजीम बेग मिर्झानगरसेवक वॉर्ड क्र. १४ क
श्री. मतलूब अफझल खान
श्री. मतलूब अफझल खाननगरसेवक वॉर्ड क्र. १४ ड
श्री. मदन कृष्णा नाईक
श्री. मदन कृष्णा नाईकनगरसेवक वॉर्ड क्र. १५ अ
श्रीम. सुग्राबी हाजीशहा खान
श्रीम. सुग्राबी हाजीशहा खाननगरसेविका वॉर्ड क्र. १५ ब
श्रीम. गुलाब मदन नाईक
श्रीम. गुलाब मदन नाईकनगरसेविका वॉर्ड क्र. १५ क
श्रीम. पदमा भूमेश कल्याडपू
श्रीम. पदमा भूमेश कल्याडपूनगरसेविका वॉर्ड क्र. १६ अ
श्रीम. क्षमा मनोज ठाकूर
श्रीम. क्षमा मनोज ठाकूरनगरसेविका वॉर्ड क्र. १६ ब
श्री. दिलीप चिमणलाल कोठारी
श्री. दिलीप चिमणलाल कोठारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १६ क
श्री. नित्यानंद शंकर नाडर
श्री. नित्यानंद शंकर नाडरनगरसेवक वॉर्ड क्र. १६ ड
श्रीम. नंदनी महेंद्र गायकवाड
श्रीम. नंदनी महेंद्र गायकवाडनगरसेविका वॉर्ड क्र. १७ अ
श्रीम. कल्याणम मिना बालकिसन
श्रीम. कल्याणम मिना बालकिसननगरसेविका वॉर्ड क्र. १७ ब
श्री. संतोष मंजैय्या शेट्टी
श्री. संतोष मंजैय्या शेट्टीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १७ क
श्री. सुमित पुरुषोत्तम पाटील
श्री. सुमित पुरुषोत्तम पाटीलनगरसेवक वॉर्ड क्र. १७ ड
श्रीम. कामिनी रवींद्र पाटील
श्रीम. कामिनी रवींद्र पाटीलनगरसेविका वॉर्ड क्र. १८ अ
श्रीम. दर्शना अमित गायकर
श्रीम. दर्शना अमित गायकरनगरसेविका वॉर्ड क्र. १८ ब
श्रीम. शाहीन फरहान सिद्धीकी
श्रीम. शाहीन फरहान सिद्धीकीनगरसेविका वॉर्ड क्र. १८ क
श्री. सुहास जालिंदर नकाते
श्री. सुहास जालिंदर नकातेनगरसेवक वॉर्ड क्र. १८ ड
श्री. शकील मुस्तकीम अन्सारी
श्री. शकील मुस्तकीम अन्सारीनगरसेवक वॉर्ड क्र. १९ अ
श्रीम. ऊमजा मो. हाशिम खान
श्रीम. ऊमजा मो. हाशिम खाननगरसेविका वॉर्ड क्र. १९ ब
श्रीम. नाजेमा मो. हदीस अन्सारी
श्रीम. नाजेमा मो. हदीस अन्सारीनगरसेविका वॉर्ड क्र. १९ क
श्री. मुक्तार अहमद मोहमद अली खान
श्री. मुक्तार अहमद मोहमद अली खाननगरसेवक वॉर्ड क्र. १९ ड
श्रीम. साखराबाई गेनू बगाडे
श्रीम. साखराबाई गेनू बगाडे नगरसेविका वॉर्ड क्र. २० अ
श्रीम . वैशाली मनोज म्हात्रे
श्रीम . वैशाली मनोज म्हात्रेनगरसेविका वॉर्ड क्र. २० ब
श्री. प्रकाश राजाराम टावरे
श्री. प्रकाश राजाराम टावरेनगरसेवक वॉर्ड क्र. २० क
श्री. यशवंत जयराम टावरे
श्री. यशवंत जयराम टावरेनगरसेवक वॉर्ड क्र. २० ड
श्री. अशोक शांताराम भोसले
श्री. अशोक शांताराम भोसलेनगरसेवक वॉर्ड क्र. २१ अ
श्रीम. वंदना मनोज काटेकर
श्रीम. वंदना मनोज काटेकर नगरसेविका वॉर्ड क्र. २१ ब
श्रीम. अलका नारायण चौधरी
श्रीम. अलका नारायण चौधरीनगरसेविका वॉर्ड क्र. २१ क
श्रीम. दिपाली दिनेश पाटील
श्रीम. दिपाली दिनेश पाटीलनगरसेविका वॉर्ड क्र. २२ अ
श्री. तुषार यशवंत चौधरी
श्री. तुषार यशवंत चौधरीनगरसेवक वॉर्ड क्र. २२ ब
श्री. श्याम मनसुखराम अग्रवाल
श्री. श्याम मनसुखराम अग्रवालनगरसेवक वॉर्ड क्र. २२ क
श्री. निलेश हरिश्चंद्र चौधरी
श्री. निलेश हरिश्चंद्र चौधरीनगरसेवक वॉर्ड क्र. २३ अ
श्रीम. अस्मिता राजेश चौधरी
श्रीम. अस्मिता राजेश चौधरीनगरसेविका वॉर्ड क्र. २३ ब
श्रीम. योगिता महेश पाटील
श्रीम. योगिता महेश पाटीलनगरसेविका वॉर्ड क्र. २३ क
श्री. हनुमान रामू चौधरी
श्री. हनुमान रामू चौधरीनगरसेवक वॉर्ड क्र. २३ ड
श्री. हर्षल प्रमोद पाटीलनामनिर्देशित सदस्य
श्री. देवानंद रुपचंद थळेनामनिर्देशित सदस्य
मो. साजिद अशफाक खाननामनिर्देशित सदस्य
श्री. सिद्धेश्वर मोगलप्पा कामूर्तीनामनिर्देशित सदस्य
श्री. राहुल छगन खटकेनामनिर्देशित सदस्य